วันที่ 28 ตุลาคม 2565 กศน.อำเภอจุน นำโดยนางวิลาวัลย์ ไชยมงคล ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอจุน พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา กศน.อำเภอจุน ร่วมรับของบริจาคและข้าวสารอาหารแห้ง จากประชาชน และผู้มีจิตเมตตา ในนามศูนย์อำนวยความช่วยเหลือหน่วยงาน
สถานศึกษา นักศึกษาและประชาชนผู้ประสบภัยพิบัติ กศน.อำเภอจุน ภายใต้กิจกรรม "กศน. จิตอาสา ซ่อม สร้าง ล้างใหม่ ช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วม" และนำส่งให้สำนักงาน กศน.จังหวัดพะเยา เพื่อส่งต่อช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วมจังหวัดอ่างทองต่อไป
![](/UserFiles/images/IMG_20221028_095054.jpg)
![](/UserFiles/images/IMG_20221028_094140.jpg)
![](/UserFiles/images/76519.jpg)
|